Bán Nhà Mặt Tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân 147m2, Có Sẵn Dòng Tiền Cao

Nhà Mặt Tiền

Xem trên bản đồ 294 Lượt xem
17.2 tỷ
~ 102 triệu / m2
168 m2
Diện tích
2
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
40 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân 147m2, Có Sẵn Dòng Tiền Cao. Thu nhập 1 tháng 30 triệu. Pháp lý cực chuẩn. Đặc biệt còn thương lượng khi quý vị gọi cho Nguyễn Út hỗ trợ xem nhà: 0907637688

Thông tin mô tả

                     

1. Vị Trí Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

  • Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo A, Bình Tân.

2. Kết Cấu Nhà Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

  • Diện tích: 147
  • Ngang: 4.2
  • Dài: 40
  • Xây dựng: 1 trệt,1 lầu.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

3. Pháp Lý Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

  • Không tranh chấp.
  • Pháp lý rõ ràng.
  • Sổ hồng riêng.
  • Hoàn công đầy đủ.

4. Tiện Ích Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

  • Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân vô cùng tiện lợi
  • Tiện ích xung quanh không thiếu gì.

 LIÊN HỆ XEM NHÀ

5. Công Năng Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

  • Nhà hiện trạng chủ đang cho thuê 30tr/tháng, vừa kinh doanh vừa thuê phòng trọ.

6. Giá Bán Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

  • Chủ đang rất gấp bán, giá còn thương lượng tốt.
  • Giá chào 17 tỷ 200 triệu.
  • Bao phí công chứng.

​​​​​​​LIÊN HỆ XEM NHÀ

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt tiền Tỉnh Lộ 10 Bình Tân:

8. Xem Thêm Nhà Mặt Tiền Bán:

9. Thông Tin Tuyển Dụng Môi Giới Nhà Đất:

Đặc điểm bất động sản

Bếp
1
WC
2
Phòng Khách
1
Số tầng
2
dien_tich
Trên 100m
gia
15 tỷ - 20 tỷ
Máy lạnh
1
Giá bán 17.2 tỷ
~ 102 triệu / m2 · 168 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Mặt Tiền
  • Diện tích 168 m2
  • Số phòng ngủ 2
  • Pháp lý Sổ hồng

 

• Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    269
  • Tuần này:
    1494
  • Tất cả:
    46408
Thiết kế website Webso.vn