Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú, 83m2, 4 Tầng, 7 P.Ngủ, Hoàn Công Đủ

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 188 Lượt xem
14.5 tỷ
~ 175 triệu / m2
83 m2
Diện tích
7
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
19 × 5 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú, 83m2, 4 Tầng, 7 P.Ngủ, Hoàn Công Đủ. Ngang Lớn, Vị Trí Kinh Doanh.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú:

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm, Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Sổ Vuông Vức.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú :

  • Diện Tích: 83m2.
  • Ngang: 4.5m.
  • Dài: 18.5m.
  • Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, + sân thượng, tổng có 7 phòng ngủ.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú :

  • Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú  Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần trường học các cấp, siêu thị Aeon Mall, bệnh viện, chợ, hệ thống ngân hàng, quán café, hàng quán thức ăn.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú:

  • Nhà về sơn mới là ở ngay.
  • Cho thuê làm văn phòng, spa, kinh doanh mặt tiền sầm uất.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 14.5 Tỷ
  •  Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Nguyễn Cửu Đàm Tân Phú:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

dien_tich
80m – 90m
gia
10 tỷ - 15 tỷ
Máy lạnh
7
Bếp
1
WC
7
Phòng Khách
1
Số tầng
4
Giá bán 14.5 tỷ
~ 175 triệu / m2 · 83 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 83 m2
  • Số phòng ngủ 7
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

DMCA.com Protection Status

FANPAGE NHÀ PHỐ HỒ CHÍ MINH

  • Trực tuyến:
    2
  • Hôm nay:
    14
  • Tuần này:
    892
  • Tất cả:
    45806
Thiết kế website Webso.vn