Bán Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8, 7 Tầng, Có Sẵn Dòng Tiền Khủng

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 466 Lượt xem
42 tỷ
~ 150 triệu / m2
280 m2
Diện tích
64
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
35 × 8 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8, 7 Tầng, Có Sẵn Dòng Tiền Khủng. 272m2 Có 64 Phòng Cho Thuê Luôn Full Phòng Thu Nhập Hơn 150 Triệu, 1 Mặt Bằng Chưa Cho Thuê| zalo xem nhà: 0907637688

Thông tin mô tả

1. Vị Trí Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8

  • Đường Cao Lỗ, phường 4, quận 8.
  • Cách Quận 1, Quận 5, Quận 10 chỉ 500m

2. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8

  • Diện tích: 272m2
  • Ngang: 8m
  • Dài: 35m2
  • Kết cấu : 7 Tầng gồm trệt + 5 lầu + Sân thượng. Tổng 64 phòng đang cho thuê

 LIÊN HỆ XEM NHÀ

3. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8

  • Sổ hồng riêng.
  • Không tranh chấp.
  • Pháp lý rõ ràng.
  • Hoàn công đầy đủ.

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8:

  • Khu VIP trung tâm sầm uất tiện ích không thiếu gì
  • Hệ thống ngân hàng, building, mall tấp nập.
  • Các hệ thống siêu thị, trường học quốc tế, nhà hàng xung quanh.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8:

  • Tổng 64 phòng đang cho thuê 150tr/tháng và 1 mặt bằng tầng trệt chưa cho thuê. Tự khai thác trên 200tr.
  • Hiệu suất cho thuê rất cao, luôn Full phòng.

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8:

  • Giá chào 42 tỷ còn thương lượng
  • Bao phí công chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Cao Lỗ Quận 8:

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Máy lạnh
64
Bếp
1
WC
64
Phòng Khách
1
Số tầng
7
dien_tich
Trên 100m
gia
40 tỷ - 50 tỷ
Giá bán 42 tỷ
~ 150 triệu / m2 · 280 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 280 m2
  • Số phòng ngủ 64
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

DMCA.com Protection Status

FANPAGE NHÀ PHỐ HỒ CHÍ MINH

  • Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    341
  • Tuần này:
    811
  • Tất cả:
    45725
Thiết kế website Webso.vn