Bán Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình, 300m2, Nhà C4 Khu Phân Lô, Tiện Xây Mới

Nhà Đất Bán

626 Lượt xem
33 tỷ
~ 110.3678929766 triệu / m2

Thông số bất động sản

Chi tiết thông tin sản phẩm
Giá bán 33 tỷ
Tổng diện tích 299 m2
Loại BĐS Nhà Đất Bán
Chiều ngang 12 m
Đường trước nhà
Chiều dài 26 m

Thông tin mô tả

​ Bán Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình, 300m2, Nhà C4 Khu Phân Lô, Tiện Xây Mới. Nhà Ngang Lớn Cực Hiếm 11.5 x 26. Pháp Lý Cực Chuẩn

1. Vị Trí Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

  • Nhà Mặt Tiền Đường Bàu Cát, phường 12, Tân Bình
  • Vị trí trung tâm Tân Bình – Trường Chinh luôn đông đúc sầm uất.
  • Đường nhựa 10M, khu dân trí thông.
  • Tiện đi về trung tâm, cách sân bay chỉ 10 phút đi xe.

2. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

  • Diện tích: 300m2
  • Ngang: 11.5m.
  • Dài: 26m.
  • Nhà cấp 4 cũ, xác định mua đất về xây lại theo ý muốn.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

3. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

  • Sổ hồng riêng.
  •  Không tranh chấp.
  • Pháp lý rõ ràng.

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

  • Bán kính gần không thiếu bất kì tiện ích gì
  • Gần chợ Hoàng Hoa Thám,chợ Bà Hoa, toà nhà Etown, siêu thị, các khu ăn uống, nhà hàng,rạp phim, khu giải trí, hệ thống ngân hàng không thiếu gì
  • Gần các trường cấp 1,2,3,….

LIÊN HỆ XEM NHÀ

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

  • Nhà mặt tiền vị trí đẹp. Khu phân lô, phù hợp xây biệt thự, nhà xưởng,…

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

  • Giá chào 33 tỷ còn thương lượng
  • Bao phí công chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Bàu Cát Tân Bình:

8. Xem Thêm Nhà Mặt Tiền Bán:

9. Thông Tin Tuyển Dụng Môi Giới Nhà Đất:

Giá bán 33 tỷ