Bán Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5 86m2, Vị Trí Đẹp, Kinh Doanh Đỉnh

Nhà Mặt Tiền

Xem trên bản đồ 492 Lượt xem
26 tỷ
~ 310 triệu / m2
84 m2
Diện tích
4
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
21 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5 86m2, Vị Trí Đẹp, Kinh Doanh Đỉnh. Nhà chính chủ lâu năm. Hiệu suất cho thuê tốt. Đặc biệt vẫn còn thương lượng khi quý vị gọi cho Út hỗ trợ xem nhà: 0907637688

Thông tin mô tả

 

1. Vị Trí Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5:

  • Mặt Tiền Trần Hưng Đạo, Phường 11, Quận 5.

2. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5:

  • Diện tích: 86m2
  • Ngang: 4m
  • Dài: 21m
  • Gồm 4PN, tầng trệt suốt. 1 trệt 1 lầu

LIÊN HỆ XEM NHÀ

3. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5

  • Không tranh chấp.
  • Pháp lý rõ ràng.
  • Sổ hồng riêng.
  • Công nhận đủ.

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5:

  • Gần chợ Bến Thành , trung tâm thương mại Takashimaya, các khu mua sắm ,khách sạn lớn , khu đông khách du lịch nước ngoài.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5:

  • Khai thác cho thuê dòng tiền khủng.

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Quận 5:

Giá chào 25 tỷ còn thương lượng.

Bao phí công chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Hồng Lạc Tân Bình:

8. Xem Thêm Nhà Mặt Tiền Bán:

9. Thông Tin Tuyển Dụng Môi Giới Nhà Đất:

Đặc điểm bất động sản

Bếp
1
WC
4
Phòng Khách
1
Số tầng
2
dien_tich
80m – 90m
gia
25 tỷ - 30 tỷ
Máy lạnh
1
Giá bán 26 tỷ
~ 310 triệu / m2 · 84 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Mặt Tiền
  • Diện tích 84 m2
  • Số phòng ngủ 4
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    314
  • Tuần này:
    784
  • Tất cả:
    45698
Thiết kế website Webso.vn