Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú, 3 Tầng, 5 P.Ngủ, Sổ Vuông

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 216 Lượt xem
16.2 tỷ
~ 176 triệu / m2
92 m2
Diện tích
5
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
23 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú, 3 Tầng, 5 P.Ngủ, Sổ Vuông. Vị Trí Đẹp, Sầm Uất.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú:

Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý, Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Mặt Tiền Kinh Doanh Đỉnh – Vị Trí Đẹp.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú :

  • Diện Tích: 92m2.
  • Ngang: 4m.
  • Dài: 23m.
  • Nhà 3 tầng, 5 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 3 WC

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú :

  • Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú  Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần trường học các cấp, siêu thị Aeon, bệnh viện, chợ, hệ thống ngân hàng, quán café, hàng quán thức ăn.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú:

  • Nhà đẹp về luôn
  • Cho thuê làm văn phòng, spa, kinh doanh mặt tiền sầm uất.
  • Nhà đang vừa ở vừa có dòng tiền hằng tháng

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 16.2 Tỷ
  •  Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Số tầng
3
dien_tich
90m – 100m
gia
15 tỷ - 20 tỷ
Máy lạnh
5
Bếp
1
WC
5
Phòng Khách
1
Giá bán 16.2 tỷ
~ 176 triệu / m2 · 92 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 92 m2
  • Số phòng ngủ 5
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    395
  • Tuần này:
    865
  • Tất cả:
    45779
Thiết kế website Webso.vn