Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3, 8 Lầu, Sẵn Dòng Tiền Lớn

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 204 Lượt xem
120 tỷ
~ 390 triệu / m2
308 m2
Diện tích
Sổ hồng
Pháp lý
28 × 11 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3, 8 Lầu, Sẵn Dòng Tiền Lớn. Vị Trí Đắc Địa.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3:

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 14, quận 3.

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu VIP Quận 3.
  • Nằm ngay ngã tư CMT8 và Nguyễn Thị Minh Khai.
  • Đối diện nhà là Phường Bến Thành Quận 1.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Pháp Lý Sạch.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 :

  • Diện Tích: 220m2.
  • Ngang: 4.7/11m.
  • Dài: 28m.
  • Kết cấu: 1 hầm 1 lững 7 lầu sân thượng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 :

  • Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3  Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Nhà nằm ngay ngã tư CMT8 và Nguyễn Thị Minh Khai

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3:

  • Đang cho thuê 200 triệu / tháng
  • Khách mới có thể tiếp hợp đồng thuê hoặc kinh doanh đa ngành nghề, Nail, Spa, Thời Trang cao cấp.

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 120 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

WC
8
Số tầng
8
dien_tich
Trên 100m
gia
Trên 50 tỷ
Giá bán 120 tỷ
~ 390 triệu / m2 · 308 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 308 m2
  • Pháp lý Sổ hồng

 

• Hôm nay:
    263
  • Tuần này:
    1488
  • Tất cả:
    46402
Thiết kế website Webso.vn