Bán Nhà Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình, 126m2, Ngang Lớn, 5 Lầu Hoàn Công Đủ

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 239 Lượt xem
23 tỷ
~ 183 triệu / m2
126 m2
Diện tích
4
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
21 × 6 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Hiệp Nhất Bình Tân, 126m2, Ngang Lớn, 5 Lầu Hoàn Công Đủ. Khu Sầm Uất, Kinh Doanh Đa Ngành Nghề, Có Sẵn Doanh Thu.

Thông tin mô tả

1. Bán Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

Nhà Mặt tiền Hiệp Nhất, phường 4, quận Tân Bình

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu vực dân trí cao.
  • Đường 8M rộng rãi, oto,xe tải đi thoải mái

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

  • Diện Tích: 126m2.
  • Ngang: 6m.
  • Dài: 21m.
  • Kết cấu: 1trệt 3 lầu sân thượng, tổng 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân sau giếng trời, có thể làm thêm 2phòng nữa ở tầng 4.

4. Tiện Ích Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

  • Mặt Tiền Đường Hiệp Nhất Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ Ông Địa, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện Thống Nhất.
  • Tiện đi các quận trung tâm quận 1, quận 10 quận 3.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

5. Công Năng Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

  • Mặt tiền đường khu sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề.

  • Cho thuê làm văn phòng đại diện, spa, phòng khám, tiệm làm tóc, nail rất phù hợp. Khu vực sầm uất kinh doanh rất đỉnh.

6. Giá Bán Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 23 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

7. Liên Hệ Xem Mặt Tiền Hiệp Nhất Tân Bình:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Số tầng
5
dien_tich
Trên 100m
gia
20 tỷ - 25 tỷ
Bếp
1
WC
4
Phòng Khách
1
Giá bán 23 tỷ
~ 183 triệu / m2 · 126 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 126 m2
  • Số phòng ngủ 4
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

DMCA.com Protection Status

FANPAGE NHÀ PHỐ HỒ CHÍ MINH

  • Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    50
  • Tuần này:
    928
  • Tất cả:
    45842
Thiết kế website Webso.vn