Bán Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú, Building 4 Tầng,Tiện Làm Văn Phòng

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 191 Lượt xem
22 tỷ
~ 136 triệu / m2
162 m2
Diện tích
12
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
20 × 8 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú, Building 4 Tầng,Tiện Làm Văn Phòng. Gồm 12 Căn Hộ, Mặt Bằng Kinh Doanh Lô Góc, Có Vỉa Hè.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú:

Nhà Mặt tiền Đường Trần Quang Cơ, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu Dân Trí Cao Cấp, Vị Trí Ngay Công Viên Cây Xanh Thoáng Mát.
  • Ngay ngã năm Lê Khôi - Thạch Lam - Trần Quang Cơ - Nguyễn Lý - Tô Hiệu
  • Vị trí đường lớn có vỉa hè.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Sổ Vuông Vức.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú :

  • Diện Tích: 163m2.
  • Ngang: 8.1m.
  • Dài: 20m.
  • Kết cấu: nhà Trệt-Lửng-2 Lầu- sân thượng rộng rãi.
  • Gồm: 12 căn hộ dịch vụ, khu để xe máy. Mặt bằng kinh doanh nằm lô góc, có vỉa hè đỗ ôtô xe máy thoải mái.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú :

  • Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú  Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần Trường Tiểu Học Phan Chu Chinh, gần chợ Phường 18 và Chợ Hiệp Tân.

 5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú:

  • Vị trí : vị trí kinh doanh mua bán đa nghành nghề

  • Vừa làm căn hộ dịch vụ, vừa làm văn phòng.

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 22 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Đường Trần Quang Cơ Tân Phú:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Máy lạnh
12
Bếp
1
WC
12
Phòng Khách
4
Số tầng
4
dien_tich
Trên 100m
gia
20 tỷ - 25 tỷ
Giá bán 22 tỷ
~ 136 triệu / m2 · 162 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 162 m2
  • Số phòng ngủ 12
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    397
  • Tuần này:
    867
  • Tất cả:
    45781
Thiết kế website Webso.vn