Bán Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3, 4 Tầng, 12 P.Ngủ, Vị Trí Kinh Doanh Đỉnh

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 168 Lượt xem
56.5 tỷ
~ 483 triệu / m2
117 m2
Diện tích
12
Năm xây dựng
Sổ hồng
Pháp lý
13 × 9 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3, 4 Tầng, 12 P.Ngủ, Vị Trí Kinh Doanh Đỉnh. Chia Thành 2 Căn Riêng Biệt, Khai Thác CHDV.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3:

Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ, Phường 3, quận 3.

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu VIP Phường 3 Quận 3.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3 :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3 :

  • Diện Tích: 117m2.
  • Ngang: 9m.
  • Dài: 13m.
  • Diện tích (9*15) nhà đẹp (Chia thành 2 căn riêng biệt, có bán lẻ từng căn)
  • Tổng 2 căn 12 PN, 11 WC, có thể kinh doanh đa ngành nghề, khai thác CHDV

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3 :

  • Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3  Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Vị trí: Gần ngã tư , đường lớn 2 chiều, gần trường học, chợ, bệnh viện … thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm của trung tâm.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3:

  • Nhà mới đẹp, vào ở ngay
  • Kinh doanh đa ngành nghề, khai thác CHDV …

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 56.5 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Bàn Cờ Quận 3:

Số tầng
4
dien_tich
Trên 100m
Máy lạnh
12
WC
12
Giá bán 56.5 tỷ
~ 483 triệu / m2 · 117 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 117 m2
  • Pháp lý Sổ hồng
  • Năm xây dựng 12

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

DMCA.com Protection Status

FANPAGE NHÀ PHỐ HỒ CHÍ MINH

  • Trực tuyến:
    4
  • Hôm nay:
    386
  • Tuần này:
    856
  • Tất cả:
    45770
Thiết kế website Webso.vn