Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân, Nhà Mới Đẹp 52m2, Oto Ngủ Trong Nhà, Chỉ 4 Tỷ

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ
4.099999999 tỷ
~ 79 triệu / m2
52 m2
Diện tích
2
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
13 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân, Nhà Mới Đẹp 52m2, Oto Ngủ Trong Nhà, Chỉ 4 Tỷ. Khu dân trí cao, an ninh. Không lỗi phong thuỷ

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

  • Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2, Bình Trị Đông, Bình Tân.
  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Đường trước nhà 5M.
  • Vị trí gần Tân Phú, Quận 6

LIÊN HỆ XEM NHÀ

2. Pháp Lý Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

  • Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Sổ Vuông.

3. Kết Cấu Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

  • Diện Tích: 52m2.
  • Ngang: 4m.
  • Dài: 13m.
  • Xây dựng: 1 trệt, 1 lầu BTCT.
  • 2 phòng ngủ, 2 wc.
  • Nhà mới, nội thất hiện đại.

4. Tiện Ích Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

  • Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • 5 phút đến chợ Bình Trị Đông, chợ Lê Văn Quới.
  • 10 phút đến Hệ thống siêu thị Co.op Mart Bình Tân, Bệnh viện Bình Tân

LIÊN HỆ XEM NHÀ

5. Công Năng Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

  • Cho thuê nguyên căn thu nhập cao.
  • Nhà xây mới 100% phong cách hiện đại, trẻ trung đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ ở thoải mái.

​​​​​​​6. Giá Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 4 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ

7. Liên Hệ Xem Nhà Hẻm Xe Hơi Hương Lộ 2 Bình Tân:

Nhà Đất Nguyễn Út

 

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

WC
2
Phòng Khách
1
Số tầng
2
dien_tich
51m – 55m
gia
4 tỷ - 5 tỷ
Bếp
1
Giá bán 4.099999999 tỷ
~ 79 triệu / m2 · 52 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 52 m2
  • Số phòng ngủ 2
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    75
  • Tuần này:
    953
  • Tất cả:
    45867
Thiết kế website Webso.vn