Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú, 71m2, 3 Tầng BTCT, 3 P.Ngủ, Hoàn Công Đủ

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 194 Lượt xem
7.9 tỷ
~ 110 triệu / m2
72 m2
Diện tích
3
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
18 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú, 71m2, 3 Tầng BTCT, 3 P.Ngủ, Hoàn Công Đủ. Xe Hơi Vào Nhà, Hẻm 1 Xẹc, Vị Trí Đẹp

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú:

Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh, Tây Thạnh, quận Tân Phú

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Đi Tân Bình chỉ 5 Phút.
  • Khu Dân Trí Cao
  • Hẻm Xe Hơi Vào Nhà

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Sổ Vuông Vức.

3. Kết Cấu Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú :

  • Diện Tích: 71m2.
  • Ngang: 4m.
  • Dài: 18m.
  • KC: 1 trệt 2 lầu, 3PN, 4WC. Ban công thoáng mát.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú :

  • Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú  Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần trường học các cấp, siêu thị Aeon Mall, bệnh viện, chợ Tân Hương, hệ thống ngân hàng, quán café, hàng quán thức ăn.

5. Công Năng Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú:

  • Nhà đẹp về luôn, chủ tự xây chắc chắn tâm huyết
  • Cho thuê làm văn phòng, spa, kinh doanh mặt tiền sầm uất.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 7.9 Tỷ Thương Lượng
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Hẻm Xe Hơi Tây Thạnh Tân Phú:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

dien_tich
71m – 75m
gia
7 tỷ - 8 tỷ
Máy lạnh
3
Bếp
1
WC
4
Phòng Khách
1
Số tầng
3
Giá bán 7.9 tỷ
~ 110 triệu / m2 · 72 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 72 m2
  • Số phòng ngủ 3
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    393
  • Tuần này:
    863
  • Tất cả:
    45777
Thiết kế website Webso.vn