Bán Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1, Sát Bùi Viện, 64m2, 6 Lầu, Sổ Vuông, Không Lộ Giới

Nhà Đất Bán

418 Lượt xem
50 tỷ
~ 781 triệu / m2
64 m2
Diện tích
Sổ hồng
Pháp lý
16 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1, Sát Bùi Viện, 64m2, 6 Lầu, Sổ Vuông, Không Lộ Giới, Tặng Nội Thất Cao Cấp. Khu Vực Kinh Doanh Sầm Uất.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

Nhà Mặt Tiền Đường Trịnh Văn Cấn, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1.

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Ngay Trung Tâm Quận 1, Nguyễn Thái Học, Đi Bộ 2 Phút Sang Phố Tây Bùi Viện.
  • Xe Hơi Đậu Vi Vu Thoải Mái Ngày Đêm.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Sổ Vuông
  • Không Lộ Giới.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

  • Diện Tích: 64m2.
  • Ngang: 4m.
  • Dài: 16m.
  • Nhà Kết Cấu 1 Trệt 5 Lầu BTCT. Nội Thất Cực Kỳ Cao Cấp.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

  • Nhà Mặt Tiền Đường Trịnh Văn Cấn Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện.
  • Khu Vực Toàn Ngân Hàng Lớn Như Viettin, CBBank, HDBank, PVComBank,…
  • Tiện ích xung quanh đầy đủ.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

  • Mặt Tiền Kinh Doanh Vị Trí Trung Tâm
  • Phù Hợp Cho Thuê Làm Văn Phòng, Cơ Sở Kinh Doanh Làm Đẹp.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp Để Giải Quyết Việc Cá Nhân.
  • Giá Chào 50 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Trịnh Văn Cấn Quận 1:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Số tầng
6
dien_tich
61m – 65m
gia
40 tỷ - 50 tỷ
WC
6
Phòng Khách
1
Giá bán 50 tỷ
~ 781 triệu / m2 · 64 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 64 m2
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

DMCA.com Protection Status

FANPAGE NHÀ PHỐ HỒ CHÍ MINH

  • Trực tuyến:
    2
  • Hôm nay:
    275
  • Tuần này:
    745
  • Tất cả:
    45659
Thiết kế website Webso.vn