Bán Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1, 4 Tầng, Sẵn Dòng Tiền, Pháp Lý Chuẩn

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 2 Lượt xem
22 tỷ
~ 524 triệu / m2
42 m2
Diện tích
4
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
14 × 3 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1, 4 Tầng, Sẵn Dòng Tiền, Pháp Lý Chuẩn. Vị Trí Đắc Địa. Giá Còn Thương Lượng Tốt, Liên Hệ Xem Nhà Miễn Phí.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu Vực Sầm Uất, Khu VIP Nhất Sài Gòn/

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

  • Diện Tích: 41m2.
  • Ngang: 3m.
  • Dài: 14m.
  • Nhà 4 Tầng Siêu Đẹp.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

  • Nhà Mặt Tiền Đường Lê Thị Riêng Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện.
  • Ba Bước Ra Công Viên 23/9, Chợ Bến Thành, Khu Trung Tâm Thương Mại Takashimaya, Tuyến Metro, Sát Khu Phố Tây Bùi Viện.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

  • Nhà Vị Trí VIP, Vừa Ở Vừa Kinh Doanh Hoặc Cho Thuê Kinh Doanh Spa, Văn Phòng, Mở Công Ty.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp Do Ngộp Bank.
  • Giá Chào 22 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Lê Thị Riêng Quận 1:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

WC
4
Số tầng
4
dien_tich
41m – 45m
gia
20 tỷ - 25 tỷ
Giá bán 22 tỷ
~ 524 triệu / m2 · 42 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 42 m2
  • Số phòng ngủ 4
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    331
  • Tuần này:
    801
  • Tất cả:
    45715
Thiết kế website Webso.vn