Bán Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình, 163m2, CHDV Cao Cấp, 5 Lầu, Sẵn Dòng Tiền

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 375 Lượt xem
38 tỷ
~ 186 triệu / m2

Thông số bất động sản

Chi tiết thông tin sản phẩm
Giá bán 38 tỷ
Loại tin Nhà Đất Bán
Pháp lý Sổ hồng
Tổng diện tích 204 m2
Chiều ngang 6 m
Chiều dài 37 m
Số phòng ngủ 19

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình, 163m2, CHDV Cao Cấp, 5 Lầu, Sẵn Dòng Tiền. 19 Căn Tiện Nghi Đầy Đủ, Thang Máy. Sẵn Hợp Đồng Cho Thuê Lâu Dài.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

Nhà Mặt Tiền Lê Bình, Phường 4, Quận Tân Bình

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu vực dân trí cao.
  • Tiện Đi Các Quận Trung Tâm.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Lộ Giới.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

  • Diện Tích: 163m2.
  • Ngang: 4.8/5.5m.
  • Dài: 37m.
  • 19 Căn Hộ Dịch Vụ Tiện Nghi Cao Cấp ( Bao Gồm Bếp, WC, Máy Lạnh, Giường Tủ,..)

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

  • Nhà Mặt Tiền Đường Lê Bình Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện.
  • Tiện Ích Đầy Đủ Như Bách Hoá Xanh, Thế Giới Di Động, Café, Quán Ăn, Trường Học, UBND, Chợ, Trường Học.
  • Khu Đô Thị Khách Sạn Sang Trọng, Gần Sân Bay, Tiện Ích Đi Các Quận Trung Tâm,…

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

  • Nhà Đang Cho Thuê. Hợp Đồng Lâu Năm.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp Do Ngộp Bank.
  • Giá Rẻ Nhất Khu Vực.
  • Giá Chào 37.5 Tỷ Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Lê Bình Tân Bình :

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Bếp
16
Số tầng
5
gia
35 tỷ - 40 tỷ
Máy lạnh
16
Giá bán 38 tỷ
~ 186 triệu / m2 · 204 m2

 

• Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    122
  • Tuần này:
    1922
  • Tất cả:
    46836
Thiết kế website Webso.vn