Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường Số 12 Quận 6, 64m2, 4 Lầu, 4 PN, Hoàn Công Đủ

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 170 Lượt xem
13.8 tỷ
~ 216 triệu / m2
64 m2
Diện tích
4
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
16 × 4 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường Số 12 Quận 6, 64m2, 4 Lầu, 4 PN, Hoàn Công Đủ. Nhà Đẹp Vị Trí Đẹp. Giá Thương Lượng Tốt, Liên Hệ Xem Nhà Miễn Phí.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

Nhà Mặt Tiền Đường Số 12, Phường 13, Quận 6:

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu vực dân trí cao.
  • Thông Các Trục Đường Lớn Bà Hom, An Dương Vương, Kinh Dương Vương.
  • Mặt Tiền Đường 10M .

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

  • Diện Tích: 64m2.
  • Ngang: 4m.
  • Dài: 16m.
  • Nhà có kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước, gồm 1 phòng 4PN lớn 1 phòng thờ, tầng trệt thuận tiện kinh doanh.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

  • Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện.
  • Gần siêu thị, chợ, bệnh viện, trường học các cấp, công viên Phú Lâm, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

  • Trước nhà 10m thông tứ tung thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề như spa vvvv…

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp Do Ngộp Bank.
  • Giá Chào 13 Tỷ 8 Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Đường Số 12 Quận 6:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

gia
4 tỷ - 5 tỷ
Máy lạnh
4
Bếp
1
WC
4
Phòng Khách
1
Số tầng
4
dien_tich
61m – 65m
Giá bán 13.8 tỷ
~ 216 triệu / m2 · 64 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 64 m2
  • Số phòng ngủ 4
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

DMCA.com Protection Status

FANPAGE NHÀ PHỐ HỒ CHÍ MINH

  • Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    371
  • Tuần này:
    841
  • Tất cả:
    45755
Thiết kế website Webso.vn