Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đồng Đen Tân Bình, 4 Tầng, Không Lộ Giới, Sẵn Dòng Tiền

Nhà Đất Bán

572 Lượt xem
21.5 tỷ
~ 370.6896551724 triệu / m2

Thông số bất động sản

Chi tiết thông tin sản phẩm
Giá bán 21.5 tỷ
Tổng diện tích 58 m2
Loại BĐS Nhà Đất Bán
Chiều ngang 4 m
Đường trước nhà
Chiều dài 16 m

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

Nhà Mặt Tiền Đồng Đen, Phường 14, Quận Tân Bình

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu Đồng Đen – Bàu Cát Sầm Uất Bậc Nhất Tân Bình.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

  • Diện Tích: 116m2.
  • Ngang: 3.6m.
  • Dài: 16m.
  • Nhà Có 4 Tầng Gồm Tầng Thấp, Tầng Thăng, Tầng 2, Sân Thượng.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ
 

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

  • Nhà Mặt Tiền Đường Đồng Đen Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện Thống Nhất.
  • Khu Kinh Doanh, Ba Bước Ra Đầy Đủ Tiện Ích, Khu Ăn Chơi Vui Chơi Không Thiếu Gì.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

  • Kinh Doanh Đỉnh Cao.
  • Đang Có Sẵn Dòng Tiền Cho Thuê.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

  • Bán Kín. Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp.
  • Giá Chào 21 Tỷ 500 Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Mặt Tiền Đồng Đen Tân Bình:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Giá bán 21.5 tỷ