Bán Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân, 207m2, Sát Tân Phú, Sổ Vuông, Tiện Xây Mới

Nhà Đất Bán

356 Lượt xem
14 tỷ
~ 170.7317073171 triệu / m2

Thông số bất động sản

Chi tiết thông tin sản phẩm
Giá bán 14 tỷ
Tổng diện tích 82 m2
Loại BĐS Nhà Đất Bán
Chiều ngang 4 m
Đường trước nhà
Chiều dài 20 m
Hướng
Số tầng
Nội thất
Số phòng ngủ 4
Thang máy
Số nhà vệ sinh
Pháp lý Sổ hồng

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân:

Nhà Mặt Tiền Bình Long, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân

  • Chỉ 5 Phút Di Chuyển Tới Tân Phú.
  • Khu Vực Dân Cư Đông Đúc, Sầm Uất.
  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Khu vực dân trí cao.
  • Sát Trung Tâm Thương Mại Aeon Tân Phú.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ 

2. Pháp Lý Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân:

  • Sổ Vuông A4.
  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Lỗi Phong Thủy.
  • Không Bị Quy Hoạch.
  • Không Bị Tranh Chấp.

3. Kết Cấu Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân:

  • Diện Tích: 207m2
  • Ngang: 4.1m.
  • Dài: 50m.
  • Trệt Lầu 4 Phòng Ngủ, 2 WC, Phòng Khách Rộng Rãi Thoáng Mát, Xe Hơi Để Trong Nhà Dư Sức.
  • Hiện Trạng Nhà Cũ Tiện Xây Dựng Mới, Có Thể Cải Tạo Theo Ý Thích, Hợp Mua Ở Và Kinh Doanh, Đầu Tư Giữ Tiền Lâu Dài.

4. Tiện Ích Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân:

  • Nhà Mặt Tiền Đường Bình Long Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện.
  • Tiện Ích Xung Quanh Không Thiếu Gì, Siêu Thị Aeon Mall, Chợ Phường 18.
  • Sát Tân Phú, Di Chuyển Về Chỉ 5 Phút.

5. Công Năng Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân:

  • Hợp Mua Ở Và Kinh Doanh, Đầu Tư Giữ Tiền Lâu Dài. 

6. Giá Bán Nhà Mặt Tiền Bình Long Bình Tân: