Bán Nhà Đẹp Phạm Ngọc Thạch Quận 3, 5 Tầng, 5 P.Ngủ, Sổ Vuông, Khu Phân Lô

Nhà Đất Bán

Xem trên bản đồ 476 Lượt xem
14.4 tỷ
~ 343 triệu / m2
42 m2
Diện tích
5
Số phòng ngủ
Sổ hồng
Pháp lý
14 × 3 m
Kích thước

Thông tin nổi bật

Bán Nhà Đẹp Phạm Ngọc Thạch Quận 3, 5 Tầng, 5 P.Ngủ, Sổ Vuông, Khu Phân Lô. Sát Mặt Tiền, Vị Trí Đỉnh, Kế Bên Hồ Con Rùa Trung Tâm Quận 1.

Thông tin mô tả

1. Bán Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

Nhà Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3

  • Di Chuyển Thuận Tiện, Không Bị Kẹt Xe.
  • Khu Vực Không Bị Ngập Nước.
  • Vị Trí Khu Dân Cư Hiện Hữu, Đông Đúc.
  • Sát Hồ Con Rùa
  • Khu Phân Lô

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

2. Pháp Lý Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

  • Nhà Đã Ra Sổ Hồng.
  • Hoàn Công Đầy Đủ.
  • Không Bị Tranh Chấp.
  • Pháp Lý Chuẩn

3. Kết Cấu Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

  • Diện Tích: 42m2.
  • Ngang: 3 m.
  • Dài: 14m.
  • Kết cấu 5 tầng, 5 phòng ngủ, 3 toilet, phòng trước có ban công, phòng thờ, sân thượng, có phòng ngủ ở tầng trệt.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

4. Tiện Ích Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

  • Nhà Hẻm Đường Phạm Ngọc Thạch Là Vị Trí Vàng Muôn Ngàn Tiện Ích:
  • Gần chợ, trường học các cấp. Siêu thị, chợ, các toà nhà building, ngân hàng, bệnh viện.

5. Công Năng Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

  • Nhà đẹp khách mua về ở liền, chủ thiết kế rất đẹp, nhà sạch sẽ, thoáng mát.

LIÊN HỆ XEM NHÀ MIỄN PHÍ

6. Giá Bán Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

  • Hiện Tại Chủ Đang Cần Bán Gấp Do Ngộp Bank.
  • Giá Chào 14 Tỷ 4 Thương Lượng.
  • Bao Công Chứng.

7. Liên Hệ Xem Nhà Hẻm Phạm Ngọc Thạch Quận 3:

Nhà Đất Nguyễn Út

8. Xem Thêm Những Căn Nhà Giá Rẻ Khác:

Đặc điểm bất động sản

Máy lạnh
5
Bếp
1
WC
3
Phòng Khách
1
Số tầng
5
dien_tich
41m – 45m
gia
10 tỷ - 15 tỷ
Giá bán 14.4 tỷ
~ 343 triệu / m2 · 42 m2

Gọi cho tôi
Nhập SĐT, chúng tôi sẽ gọi lại tư vấn
Thông tin cơ bản
  • Loại hình Nhà Đất Bán
  • Diện tích 42 m2
  • Số phòng ngủ 5
  • Pháp lý Sổ hồng

Website: https://nhaphohochiminh.vn

Youtube: https://www.youtube.com/@nhadatnguyenut

• Hôm nay:
    269
  • Tuần này:
    739
  • Tất cả:
    45653
Thiết kế website Webso.vn